Kamfen ɗin mu ya karɓi Cikakkiyar biyan kuɗin abokin ciniki na Papua New Guinea don injin narke bitumen jakar
Kayayyaki
Aikace-aikace
Harka
Tallafin Abokin Ciniki
Blog
Matsayinku: Gida > Blog > Blog na Kamfanin
Kamfen ɗin mu ya karɓi Cikakkiyar biyan kuɗin abokin ciniki na Papua New Guinea don injin narke bitumen jakar
Lokacin Saki:2024-05-27
Karanta:
Raba:
A yau, sansanin mu ya karɓi cikakken biyan kuɗi na 2t/h ƙaramin buhun kayan aikin narkewar bitumen daga abokin cinikinmu na Papua New Guinea. Bayan watanni uku na sadarwa, abokin ciniki a ƙarshe ya yanke shawarar siyan ta daga kamfaninmu.
Sinoroader bag bitumen melter plant shine na'urar da ke narkar da kwalta ton-bag zuwa kwalta mai ruwa. Wannan na’ura dai na amfani ne da na’urar dumama man da aka fara narkar da kwalta, sannan kuma a yi amfani da bututun wuta wajen kara dumama kwalta, ta yadda kwalta ta kai ga zafin da ake yi, sannan a kai shi zuwa tankin ajiyar kwalta.
Kamfen ɗin mu ya karɓi cikakken abokin ciniki na Papua New Guinea Cikakkiyar biyan kuɗi na jakar bitumen melter plant_2Kamfen ɗin mu ya karɓi cikakken abokin ciniki na Papua New Guinea Cikakkiyar biyan kuɗi na jakar bitumen melter plant_2
Siffofin kayan aikin narkewar kwalta na jaka:
1. An tsara ma'auni na gaba ɗaya na kayan aiki bisa ga kwandon ƙafar ƙafa 40. Ana iya jigilar wannan saitin kayan aiki ta teku ta amfani da akwati mai tsayin ƙafa 40.
2. Maɓallan ɗagawa na sama duk an haɗa su da kusoshi kuma ana iya cirewa. Mai dacewa don ƙaurawar wurin gini da sufurin tekun teku.
3. Narkar da kwalta ta farko tana amfani da man thermal don canja wurin zafi don guje wa haɗarin haɗari.
4. Kayan aiki yana da na'urar dumama kanta kuma baya buƙatar haɗawa da kayan aiki na waje. Yana buƙatar kawai samar da wutar lantarki don aiki.
5. Kayan aiki sun ɗauki samfurin ɗakin dumama ɗaya da ɗakunan narkewa uku don haɓaka saurin narkewar kwalta da haɓaka haɓakar samarwa.
6. Dual zafin jiki kula da thermal man fetur da kwalta, makamashi ceto da aminci.
Ƙungiyar Sinoroader ƙwararrun masana'anta ne na injuna da kayan aiki. Babban kayayyakin da kamfaninmu ya ɓullo da kuma samar da su sun haɗa da shuke-shuken kwalta iri-iri, kayan cire bitumen bag, kayan cire bitumen ganga, kayan aikin bitumen emulsion, manyan motocin dakon kaya, manyan motocin tsakuwa, motocin dakon kwalta, manyan motocin dakon kwalta. da sauran kayayyakin. Yanzu, Sinoroader yana da fiye da shekaru 30 na ƙwarewar masana'antu da samfur wanda ke goyan bayan sabis na ƙwararru da masu rahusa don ku ƙaunaci da amfani da kayan aikin ku na shekaru masu zuwa.