Mai shimfiɗa kwalta don rigakafin kiyaye manyan hanyoyi
Kayayyaki
Aikace-aikace
Harka
Tallafin Abokin Ciniki
Blog
Matsayinku: Gida > Blog > Blog masana'antu
Mai shimfiɗa kwalta don rigakafin kiyaye manyan hanyoyi
Lokacin Saki:2024-12-16
Karanta:
Raba:
Na musamman shimfidawa don rigakafin kiyaye manyan hanyoyi yawanci emulsified kwalta bazawa. An kasu kashi iri-iri, kamar masu hankali da sauki. Yawancinsu suna da maƙasudi da yawa kuma kayan kariya ba safai ba ne.
Mai shimfiɗa kwalta injinan aikin hanya ne wanda za'a iya amfani dashi don jigilar ruwa da watsa kwalta (ciki har da kwalta mai zafi, kwalta mai kwalta da sauran mai). Hakanan yana iya ba da daurin kwalta ga ƙasa maras kyau da ke wurin don ginin kwalta ta daidaita shimfidar ƙasa ko tushe. Hakanan za'a iya amfani da shi don rufe kwalta da feshi a gyaran manyan tituna, da kuma gina titin mai na gundumomi da na gari don aiwatar da fasahar shimfida layukan.

A halin yanzu, masu bazuwar kamfaninmu na musamman don rigakafin kiyaye manyan tituna sune:
1. Mai watsa kwalta mai hankali, wanda kuma aka sani da mai shimfiɗa kwalta mai siffar cubic 4, kayan aikin gini ne don yada kwalta na emulsified da manne daban-daban. Samfurin yana da ƙananan girma kuma ya dace da gina hanyoyi daban-daban na al'umma da na karkara. Yana da jerin kayan aikin kwalta na yada kayan inji wanda kamfaninmu ya haɓaka bayan shekaru masu yawa na ƙirar kayan aiki da ƙwarewar masana'antu, hade tare da yanayin ci gaban babbar hanya na yanzu, wanda yake da sauƙi don aiki da tattalin arziki da aiki.
Za a iya amfani da mai shimfiɗa kwalta mai hankali emulsified don gina manyan yadudduka na sama da ƙananan hatimi, masu yuwuwar yadudduka, jiyya na saman kwalta, yadudduka hatimin hatimi da sauran ayyukan titin, kuma ana iya amfani da su don jigilar kwalta ta emulsified.
. Ya dogara ne akan shayar da fasahohin daban-daban na samfurori iri ɗaya a gida da waje, kuma ya kara yawan abubuwan fasaha don tabbatar da ingancin gine-gine, yana nuna ƙirar ɗan adam (watsawa ta hannu da watsawa ta atomatik) don inganta yanayin gini da yanayin gini.
An tsara mai shimfidawa da kyau kuma yana yadawa daidai. Bayan gwajin amfani da aikin injiniya, ginin yana da ƙarfi kuma aikin yana da aminci. Yana da ingantaccen kayan aikin gina babbar hanyar tattalin arziki.
3. Sauƙaƙan shimfidawa Faɗin yadawa shine mita 2.2. Ana amfani da shi wajen gina hatimin dutse da aka niƙa tare da shimfidar dutse mai rataye, kuma ana iya amfani dashi azaman yayyafawa.
Mota ɗaya tana da fa'ida da yawa da ƙarancin farashi. An sanye shi da injin dizal na fara amfani da wutar lantarki, kuma ana daidaita adadin feshin ɗin gwargwadon saurin injin dizal. Yana da sakamako mai kyau na atomization, ba shi da sauƙin toshe bututu, yana da sauƙin ɗagawa, ana iya loda shi kuma a yayyafa shi, kuma yana iya yada kwalta emulsified, rufin ruwa, da sauransu.
SPrinkler na musamman don kiyaye rigakafin babbar hanya, abin da ke sama shine yayyafa da Sinoroader ke siyar. Idan kuna buƙata, kuna iya tuntuɓar mu kai tsaye!