Ta yaya mai shimfida kwalta zai iya hanzarta kammala aikin ɗan gajeren lokaci?
A cikin aikace-aikacen, mai shimfiɗa kwalta yana da ƙimar watsa kwalta mai hankali da ƙarancin saka hannun jari, ƙarancin wutar lantarki, ƙarancin farashi, ingantaccen yanayin zafi. Mai shimfiɗa kwalta zai iya cimma zafin da ake buƙata don ginawa a cikin ɗan gajeren lokaci. Yana da sauƙin amfani da motsawa. Mutum daya ne zai iya sarrafa shi. Saitin dumama wutar lantarki ɗaya yana da ɗan tsada. A cikin aikin samar da shimfidar kwalta, ruwa, a matsayin kayan aiki, yana buƙatar mai zafi daga zafin jiki zuwa kimanin 55 ° C. The evaporation zafi na kwalta shimfidawa aka canjawa wuri zuwa magudanun ruwa. An gano cewa bayan da aka samar da kwalta na emulsified na ton 5, mai shimfidar kwalta ya kasance tare da karuwar yawan zafin jiki na ruwan sanyi. Ruwan da ake samarwa yana amfani da ruwa mai sanyaya, kuma ruwan ba ya buƙatar zafi. Yana iya ajiye 1/2 na man fetur kawai daga makamashi.
Injin ƙaramin foda da aka yi amfani da shi a cikin shimfidar kwalta yana ɗaukar tsarin laima mai siffa biyu mai ci gaba da jujjuyawa da tsarin niƙa. A lokaci guda kuma, tana da na'ura mai sarrafa ƙananan foda da babban injin niƙa. Faɗin kwalta yana kammala aikin niƙa na kwalta sau ɗaya, tsari mai girma, kuma injin niƙa an yi shi da bakin karfe. Na'urar micro-foda na mai shimfiɗa kwalta yana da ƙarfin iska. Yin amfani da kayan aikin kwalta da aka gyara yakamata suyi aiki mai kyau a cikin kariyar muhalli da ceton makamashi.
Abubuwan da aka ɗorewa na shimfidar kwalta shine tsarin samar da injin kwalta, yawan fitarwa na kwalta, kuma dumama na iya yin sauri cikin ɗan gajeren lokaci. Ƙarfin kayan aikin tallafi yana da ɗan tsada don yin saiti ɗaya. dumama kada ya wuce 6KW. Lissafin sharar gida na mai watsa kwalta yayin aikin amfani yana da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙididdiga, kuma babban fihirisar ba zai iya zama babba ba. Fihirisar fitar da mai watsa kwalta ba wai kawai yana tabbatar da cewa bai wuce babban ma'aunin da ake buƙata ba, har ma ya zarce ƙa'idodin kare muhalli.
Haka abin yake ga amfani da masu bazuwar kwalta. Suna zafi da sauri, suna adana makamashi, suna da babban fitarwa, ba su da ɓata lokaci, ba su tsufa, kuma suna da sauƙin aiki. Duk kayan haɗi na shimfidar kwalta suna kan tanki, wanda ke da sauƙin motsawa, ɗagawa, dubawa da kuma sanya shi cikin tsari. Yana da matukar dacewa don motsawa. Don yin amfani da mai shimfiɗa kwalta a hankali kuma a cimma sakamakon da ake so, ya zama dole a kula da tsayin dogo lokacin amfani da shi. Wurin aiki yana ɗaukar saman tsaye kuma motar tana tsaye. Bugu da kari, dole ne mu kuma kula da a kwance jeri na kwalta shimfidawa a kan wuta, wanda shi ne cylindrical, uku ko hudu mita tsawo, kuma an goyan bayan da baƙin ƙarfe Frames a garesu. Faɗin kwalta yana da kusan santimita 20 sama da ƙasa, kuma cibiyar an dakatar da shi a cikin iska.