Yadda za a magance matsalar tagulla yayin aikin da ake yi na hadakar kwalta
Kwalta hadawa shuka kayan aiki na iya samar da kwalta cakuda, modified kwalta cakuda, da kuma canza launin kwalta cakuda, wanda cikakken cika bukatun gina manyan tituna, sa manyan tituna, na birni hanyoyin, filayen jirgin sama, tashar jiragen ruwa, da dai sauransu Saboda da cikakken tsari, daidai grading, high metering. daidaito, kyawawan ingancin kayan da aka gama, da sauƙin sarrafawa, ana maraba da shi sosai a cikin ayyukan kwalta na kwalta, musamman ayyukan manyan titina, amma wani lokacin faɗuwa yana faruwa yayin aiki, don haka menene ya kamata mu yi idan wannan lamari ya faru?
Don mahaɗin kwalta na allon jijjiga: gudanar da tafiya ɗaya ba tare da kaya ba, kuma sake farawa tafiyar. Bayan maye gurbin sabon gudun ba da sanda na thermal, har yanzu laifin yana nan. Duba lambar sadarwa, juriya na motar, juriya na ƙasa da ƙarfin lantarki, da dai sauransu, kuma ba a sami matsala ba; ja saukar da bel na watsawa, fara allon jijjiga, ammeter yana nuna al'ada, kuma babu matsala tare da raguwa na mintuna 30 ba tare da aiki ba. Laifin baya cikin sashin lantarki. Bayan sake gyara bel ɗin watsawa, an gano allon jijjiga yana da rauni sosai ta hanyar toshewar eccentric.
Cire haɗin toshe eccentric, fara allon girgiza, ammeter yana nuna shekaru 15; ana daidaita ma'aunin maganadisu zuwa farantin akwatin allo mai girgiza, ana bincika radial runout ta alamar shaft, kuma matsakaicin radial runout shine 3.5 mm; Matsakaicin ovality na diamita na ciki mai ɗaukar nauyi shine 0.32 mm. Maye gurbin ɗaukar allo mai jijjiga, shigar da shingen eccentric, sake kunna allon jijjiga, kuma ammeter yana nuna al'ada. Babu sauran tafiya.