Rushewa a kan titin kwalta na iya shafar jin daɗin tuƙi cikin sauƙi, kuma yanayin aminci ba ya da yawa, yana sa haɗarin zirga-zirgar ababen hawa ke iya faruwa. me za mu iya yi game da shi?
Idan rutsi ya bayyana, yakamata a gyara su da sauri. Hanyar da ta fi dacewa ita ce niƙa sannan a gyara. Wani yana so ya tambayi ko akwai wata hanya mai sauƙi?
Tabbas akwai. Kai tsaye ɗauki tsarin gyaran rut ɗin micro-surface. A cikin wannan tsari, za a iya niƙa rut ɗin da farko sannan kuma za'a iya shimfida micro-surfacing. Har ila yau, akwai hanya mai sauƙi, wanda shine amfani da akwatin gyaran gyare-gyaren rut don gyara rut ɗin kai tsaye.
A waɗanne hanyoyi ne za a iya amfani da wannan fasaha?
Ana amfani da fasahar gyaran rut ɗin da ake amfani da ita sosai kuma ana iya amfani da ita don gyara ɓangarorin da ke kan titin kwalta kamar manyan tituna, firamare da sakandare. Ɗaya daga cikin halayen waɗannan pavements shine cewa suna da ƙarfin ɗaukar kaya mai kyau kuma ba a rasa nauyi a fili.
Bayan gyaran gyare-gyaren rut, ana iya dawo da santsi da kyau na farfajiyar hanya, kuma za a iya inganta kwanciyar hankali da aminci.
Ya kamata a yi nazari da nazarin sashin ginin kafin ginawa. Lokacin da yanayin gine-gine ya cika, za a gudanar da gyaran gyare-gyaren ƙananan tarkace da gina gine-gine.
Wasu kwastomomi har yanzu sun gamu da matsaloli daban-daban bayan yin gini bisa ga nasarar da wasu mutane suka yi na gini. Me yasa hakan ke faruwa?
Kowace hanyar gini, a cikin kowace aikace-aikacen, tsarin gini daban ne. Wajibi ne don zaɓar kayan aiki da tsara tsare-tsaren gini bisa ƙayyadaddun yanayi, kuma ba za a iya haɗa su gaba ɗaya ba. Wannan shi ne dalilin da ya sa goronka ya bambanta da na sauran mutane bayan ka kwatanta su.