Menene abubuwan da ake hadawa da shuka kwalta?
Kayayyaki
Aikace-aikace
Harka
Tallafin Abokin Ciniki
Blog
Matsayinku: Gida > Blog > Blog masana'antu
Menene abubuwan da ake hadawa da shuka kwalta?
Lokacin Saki:2025-01-03
Karanta:
Raba:

Kwalta hadawa shuka kayan aiki ne yafi hada da batching tsarin, bushewa tsarin, ƙonewa tsarin, zafi kayan dagawa, vibrating allo, zafi abu ajiya bin, yin la'akari hadawa tsarin, kwalta samar da tsarin, granular kayan wadata tsarin, ƙura kau tsarin, ƙãre samfurin hopper da kuma atomatik kula da tsarin.
Abubuwan kula da tsarin kulawa na shukar kwalta
Abubuwan:
⑴ Injin daraja
⑵ Allon girgiza
⑶ belt mai jijjiga feeder
⑷ granular material bel conveyor
⑸ Drying hadawa drum;
⑹ Kwal foda mai ƙonewa
⑺ Kayan aikin cire kura
⑻ Bucket lif
⑼ Ƙarshen samfurin hopper
⑽ Tsarin samar da kwalta;
⑾ Tashar Rarraba
⑿ Tsarin sarrafawa ta atomatik.
1. Dangane da ƙarar samarwa, ana iya raba shi zuwa ƙanana da matsakaici, matsakaici da babba. Ƙananan da matsakaici-sized yana nufin ingancin samarwa yana ƙasa da 40t / h; ƙanana da matsakaici-sized yana nufin ingancin samarwa yana tsakanin 40 da 400t / h; babba da matsakaici-sized yana nufin ingancin samarwa yana sama da 400t/h.
2. Dangane da hanyar sufuri (hanyar canja wuri), ana iya raba shi zuwa: wayar hannu, Semi-fixed da wayar hannu. Wayar hannu, wato, hopper da tukunyar hadawa an sanye su da tayoyi, waɗanda za a iya motsa su tare da wurin ginin, wanda ya dace da titin gundumomi da na gari da ayyukan ƙananan matakai; Semi-mobile, an shigar da kayan aiki akan tireloli da yawa kuma an haɗa su a wurin ginin, galibi ana amfani da su don gina babbar hanya; wayar hannu, wurin aiki na kayan aiki an gyara shi, wanda kuma aka sani da masana'antar sarrafa cakuda kwalta, wanda ya dace da ginin aikin tsakiya da ginin titin birni.
3. Bisa ga tsarin samarwa (hanyar hadawa), ana iya raba shi zuwa: ci gaba da drum da nau'in tilastawa mai tsaka-tsaki. Drum mai ci gaba, wato, ana ɗaukar hanyar haɗaɗɗen ci gaba don samarwa, dumama da bushewar duwatsu da haɗar kayan gaurayawa ana ci gaba da aiwatar da su a cikin ganga ɗaya; tilastawa lokaci-lokaci, wato dumama da bushewar duwatsu da kuma hada kayan da aka gauraya ana aiwatar dasu akai-akai. Kayan aikin suna haɗa tukunya ɗaya a lokaci ɗaya, kuma kowane haɗuwa yana ɗaukar daƙiƙa 45 zuwa 60. Ƙarfin samarwa ya dogara da samfurin kayan aiki.