Menene hanyoyin gwajin kayan aikin bitumen de-barreling?
Kayayyaki
Aikace-aikace
Harka
Tallafin Abokin Ciniki
Blog
Matsayinku: Gida > Blog > Blog masana'antu
Menene hanyoyin gwajin kayan aikin bitumen de-barreling?
Lokacin Saki:2024-08-23
Karanta:
Raba:
Tare da ci gaban ci gaban kimiyya da fasaha, fitowar kayan aikin bitumen de-barreling ya kawo matukar dacewa ga aikinmu kuma an yi amfani dashi sosai a kowane wuri. Wadanne matsaloli ne ya kamata a kula da su yayin ciyar da kayan aikin bitumen? Wurin niƙa na kayan aikin bitumen de-barreling kayan aikin bitumen de-barreling ba shi da matse ganga mai dumama. Kafin amfani, gwada ƙara ɗan ƙaramin injin dizal, bari kayan aikin bitumen de-barreling su zagaya na mintuna 3 ~ 5, ta yadda jiki zai haifar da zafi. Zazzabi na bitumen de-barreling kayan aiki bayan aiki ne game da 80 ~ 100 digiri. Bude bawul ɗin tsayawa akan bututun mai, motsa shi don buɗewa da rufe shi, sannan fitar da injin dizal gaba ɗaya.
Sinoroader yana raba kayan narkewar bitumen tare da ku_2Sinoroader yana raba kayan narkewar bitumen tare da ku_2
Kayan aikin bitumen de-barreling yana haɓaka tsufa, ɗan gajeren lokaci ko tsufa na dogon lokaci na cakuda bitumen mai zafi mai gauraya ta amfani da wakili mai hanawa; da bitumen de-barreling kayan aiki gudanar da soaking Marshall gwajin da tasiri crusher gwajin na cakuda don kimanta zaman lafiyar bitumen, bitumen da epoxy cakuda bitumen de-barreling kayan aiki.
Idan ya cancanta, kayan aikin bitumen na iya amfani da bitumen wanda ba a yi fim ɗin ba, sirara da taushi cikakkun zanen bitumen masu zafi da tsofaffi, gwaje-gwajen ɗaure don gudanar da gwaje-gwajen mannewa, kayan aikin bitumen de-barreling ko yin amfani da kankamin siminti wanda bai cika ba. an tsufa don gudanar da gwaje-gwajen kwanciyar hankali na ruwa, da kwatanta su. Kayan aikin bitumen de-barreling na iya bambanta juriya na zafi na wakili mai hanawa da kuma tasirin da ake tsammanin amfani da shi na dogon lokaci.
Yanayin zafin injin niƙa na kayan aikin bitumen de-barreling yana da kusan digiri 80 ~ 100. Daga nan ne za a iya fitar da kayan don sarrafa su. Idan akwai matse ganga mai dumama, dumama injin niƙa kafin a fara aiki, sannan a fitar da kayan aikin sarrafawa. Lokacin ciyarwa da sarrafa, buɗe bawul ɗin yanke ruwan ƙarfe na kayan aikin bitumen de-barreling da farko, sannan buɗe bawul ɗin tsayawar bitumen don hana stator na motar cizon. Babban ɓangaren ma'auni na kayan aikin bitumen de-barreling an daidaita shi gabaɗaya zuwa 0 yayin samarwa, kuma an daidaita rata zuwa dama don faɗaɗa. Canjin ƙaramin grid akan sikelin shine 0.01mm. Ana iya daidaita kayan aikin bitumen de-barreling zuwa rata mai kyau a kowane lokaci bisa ga buƙatu.