Wadanne yanayi yakamata kayan aikin emulsification na SBS bitumen su hadu?
SBS bitumen emulsification kayan aiki ne da aka saba amfani da injin injiniyan injiniya da kayan aiki, amma saboda buƙatun gini daban-daban, adadin SBS bitumen emulsification kayan aikin da aka yi amfani da su shima ya bambanta. Halayen tsarin da fasaha na sarrafa kayan aikin emulsification na SBS bitumen sun bambanta, gami da ingantaccen samarwa, wayar hannu da sabar da aka shigo da su. Dangane da fasahar sarrafa kansa, SBS bitumen emulsification kayan aikin yana samar da sarrafa kansa da samar da layin taro ta atomatik. Ko da wane nau'in tsari ne na samarwa, yana da nasa amfanin. Wanne tsari da kayan aiki ya kamata a yi amfani da su ya dogara da dalilai kamar fitowar shekara-shekara, buƙatun abokin ciniki don kayan aiki, da halayen samfur.
Samar da kayan aikin emulsification na SBS bitumen dole ne ya bi ta tsakiya da ƙarshen aiwatar da haɓakawa. Bayan nika, bitumen yana shiga cikin tankin da aka gama ko kuma tankin mai haɓakawa. Kuma ana aiwatar da wani tsayin tsayin tsarin haɓakawa a ƙarƙashin aikin bawul ɗin sauyawa. A cikin wannan tsari, don haɓaka amincin ajiya na kayan aikin emulsification na SBS bitumen, SBS bitumen emulsification kayan aiki mai kauri ne sau da yawa ƙara. Wannan bangare shine tushen duka aikin, kuma yana da tasiri mai yawa akan samfuran pavement na bitumen launi, irin su na'urar haɗawa, bawuloli, da madaidaicin metering da calibration bitumen da SBS; kayan aikin niƙa na bitumen shine babban kayan aiki a cikin dukkanin kayan aikin kayan aiki, kuma matsayi na fasaha da inganci na SBS bitumen emulsification kayan aiki shine babban ma'auni na dukkanin kayan aikin SBS bitumen emulsification kayan aiki.
1. SBS bitumen emulsification kayan aiki, famfo bayarwa, da motarsa da mai ragewa suna buƙatar kiyaye su bisa ga ƙayyadaddun umarnin.
2. SBS bitumen emulsification kayan aiki yana buƙatar tsaftace ƙura a cikin akwatin sarrafawa sau ɗaya kowane watanni shida. Ana iya amfani da mai busa ƙura don cire ƙura don hana ƙurar shiga cikin injin da lalata sassa.
3. Injin micro foda yana buƙatar ƙara man shanu marar gishiri sau ɗaya don kowane tan 100 na bitumen emulsified da aka samar.
4. Bayan amfani da na'urar haɗakarwa na SBS bitumen emulsification kayan aiki, ya zama dole don duba ma'aunin man fetur akai-akai.
5. Idan SBS bitumen emulsification kayan aikin da aka ajiye na dogon lokaci, wajibi ne a zubar da ruwa a cikin tanki da bututun, kuma kowane ɓangaren motsi kuma yana buƙatar cika da man shafawa.
Tsarin aiki na yin amfani da kayan aikin emulsification na SBS bitumen don shimfidawa shine fara zaɓar albarkatun ƙasa, sa'an nan kuma haɗawa, shimfidawa da mirgine albarkatun ƙasa, sannan ana buƙatar kiyaye ƙasa a mataki na gaba. Don haka waɗanne yanayi dole ne a cika lokacin zabar kayan aikin emulsification na SBS bitumen? Jimlar kwarara da ton na kayan aikin emulsification na SBS bitumen. The calibrated ikon samar da SBS bitumen emulsification kayan aiki an sanye take bisa ga hadawa iya aiki na mahautsini kayan aiki. Gabaɗaya, ƙarfin samarwa a kowace awa yana da kewayon, kamar ton 10 zuwa 12, ba tan 10 ko tan 12 ba. Sabili da haka, lokacin siyan SBS bitumen emulsification kayan aiki, ya zama dole don ƙayyade ƙarfin samarwa na mahaɗa ko ƙarfin samar da yau da kullun na masana'anta bisa ga ainihin yanayin aikace-aikacen da ƙididdige ƙarfin samarwa a kowace awa.