Lokacin amfani da tankunan bitumen, suna da na'urori masu hankali don haɓaka inganci, tare da ƙarancin saka hannun jari, ƙarancin amfani da wutar lantarki, ƙarancin farashi, ingantaccen yanayin zafi, da saurin dumama, wanda zai iya tabbatar da yanayin zafin da ake buƙata don ginin cikin ɗan lokaci, wanda kuma yana adanawa. abokan ciniki da yawa kudi intermittently. Tare da rabon kuɗi, kayan aikin injin tanki na bitumen yana da ƙananan kayan gyara, tsarin aiki yana da sauƙi, kuma motsi ya dace da sauri, mutum ɗaya zai iya sarrafa shi don yin saitin na'urorin dumama lantarki masu tsada. Mai zuwa shine cikakken bayani game da kawar da tankin bitumen mai alaƙa:
Da farko dai, lokacin tsaftace tankin bitumen, yi amfani da zafin jiki na kimanin digiri 150 don sassauta bitumen da fitar da shi. Za a iya cire ragowar ɓangaren da mai mota ko mai. Lokacin da aka tsaftace tankunan bitumen, ana amfani da injin dizal gabaɗaya. Idan akwai wani kauri, ana iya cire su da farko bisa ga hanyoyin jiki, sannan kuma a tsabtace su da injunan diesel. Fara tsarin samun iska lokacin yin liposuction a cikin gine-ginen ƙasa don tabbatar da samun iska a cikin yanayin aiki.
Abu na biyu, yana da sauƙi don haifar da haɗarin guba na iskar gas a lokacin lokacin tsaftace sharar gida a kasan tanki. Yi ƙoƙarin ɗaukar matakan kariya don hana guba. Bugu da ƙari, wajibi ne don duba yanayin sanyaya na shukar iska kuma fara fan don samun iska.
Tankunan bitumen a cikin kogo da tankunan bitumen na ƙasan ƙasa ya kamata a koyaushe su kasance da iska. Lokacin da aka dakatar da yaduwar iska, ya kamata a rufe bututun reshe na sama na tankin bitumen gwargwadon yiwuwa. Tufafin kariya na mai duba da abin rufe fuska na numfashi sun cika buƙatun; duba ko kayan aiki da kayan aikin da aka saba amfani da su sun cika buƙatun tabbatar da fashewa, sannan shigar da tankin bitumen don cire sharar bayan an gama gwajin.
Wannan ita ce babbar matsalar lokacin tsaftace tankunan bitumen. Dole ne mu aiwatar da tsarin aiki a hankali don a iya nuna halayensa gabaɗaya.