Kwalta Batch Mix Shuka | Shuka Haɗin Kwalta | Shuka Kwalta Na Siyarwa
Kayayyaki
Aikace-aikace
Harka
Tallafin Abokin Ciniki
Matsayinku: Gida > Kayayyaki > PIant Mixing Asphalt
Zafi Mix Shuka
Hot Mix Kwalta Shuka
Hot Mix Kwalta Shuka
Batch Mix Kwalta Shuka (kafaffen nau'in) Factory
Zafi Mix Shuka
Hot Mix Kwalta Shuka
Hot Mix Kwalta Shuka
Batch Mix Kwalta Shuka (kafaffen nau'in) Factory

Batch Mix Asphalt Shuka (nau'in na tsaye)

Batch Mix Asphalt Plant cikakke ne na kayan aiki don samar da yawan adadin kwalta, akwai don samar da cakuda kwalta, cakuda kwalta da aka gyara, cakuda kwalta mai launi, kuma wajibi ne don gina manyan tituna, manyan tituna, hanyoyin birni, filayen jirgin sama da tashoshin jiragen ruwa.
Samfura: HMA-B700 ~ HMA-B5000
Yawan Samfur: 60t / h ~ 400t /h
Mahimman bayanai: Ɗaukaka nau'in ma'aunin nauyi yana sa rabon ƙima ya fi daidai. Sauƙi don daidaitawa da kiyayewa, ƙarfin daidaitawa na samar da taro.
SINOROADER Sassan
Batch Mix Shuka Kwalta (kafaffen nau'in) Ma'aunin Fasaha
Model No. HMA-B700 HMA-B1000 HMA-B1500 HMA-B2000 HMA-B3000 HMA-B4000 HMA-B5000
Cold Aggregate Bin
No × girma
4×7.5m³ 4×7.5m³ 4×11m³ 5×11m³ 6×16m³ 6×16m³ 6×16m³
Girman ganga
Diamita × Tsawon
Ø1.2m×5m Ø1.5m×6.6m Ø1.8m×8m Ø1.9m×9m Ø2.6m×9.5m Ø2.75m×11m Ø2.85m×11m
Mai Mai Haske / Man Mai Kauri / Gas Na Halitta (na zaɓi)
Cire kura Mai Tarar Kura + Tace Jaka
Gaɗaɗɗen Ƙarfin 700kg / batch 1000kg / batch 1500kg / batch 2000kg / batch 3000kg / batch 4000kg / batch 5000kg / batch
Nau'in Haɗawa Nau'in Ƙaƙwalwar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Na'ura
Ƙarshen Samfurin Hopper 15m³ +15m³ 15m³ +15m³ 22m³ + 22m³ 30m³ + 30m³ 30m³ + 30m³
Ƙarfin Ƙimar (5% abun ciki na ruwa a max.) 60t /h 80t /h 120t /h 160t /h 240t /h 320t /h 400t /h
Daidaitaccen Wuri Mai Wuya 25m×30m 30m×35m 35m×40m 40m×45m 40m×55m 40m×55m 45m×60m
Cakuda Kwalta-Aggregate Ratio 3%~9%
Girman Filler 4%~12%
Yanayin Fitar Samfur da Ya Kammala 120~140 ℃
Amfanin Mai 5-7 kg /t
Daidaiton Auna ± 0.5% (aunawa a tsaye), ± 2.5% (aunawa mai ƙarfi)
Ƙarshen Fitar Samfuri Tsantsar Zazzabi ± 6 ℃
Fitar kura ≤400mg/ Nm3(mai-karɓar ruwa), ≤100mg/Nm3(bag tace)
Hayaniya a Tashar Ayyuka ≤70 dB(A)
Rayuwar Shuka ≥70000h

Game da abubuwan da ke sama da fasaha na fasaha, Sinoroader yana da hakkin ya canza saitunan da sigogi kafin oda ba tare da sanar da masu amfani ba, saboda ci gaba da haɓakawa da haɓaka fasahar fasaha da samar da tsari.
AMFANIN KAMFANI
Batch Mix Shuka Kwalta (kafaffen nau'in) Fasaloli masu fa'ida
Ƙarfin Ƙarfi
Ɗauki drum ɗin bushewa na ɗan lokaci da na'ura mai haɗawa biyu a kwance, yana sa haɗawa sosai, kuma ya ƙare samfurin mafi inganci.
01
Ma'auni Madaidaici
Aggregates, kwalta, filler duk ana auna su ta hanyar aunawa, wacce hanya ce tsayayye kuma daidai.
02
Babban inganci
Sinoroader's kwalta ta hada tsire-tsire suna rufe iya aiki daga 60t/h zuwa 400t/h. Itacen yana ɗaukar ƙira na zamani, mai sauƙin shigarwa da kulawa, mai sauri don ƙaura da jigilar kaya.
03
Barga
Dukkanin kayan aikin shuka na kwalta ana sarrafa su ta hanyar Siemens PLC don gane ikon nesa ko na gida. Yana da ayyuka na daidaita rabon rabo, mai cika ma'auni ta atomatik, sa ido mai ƙarfi na jimlar kwalta, gano kuskure, ƙararrawa laifi, da sauransu.
04
Abokan muhalli
Nau'in jakar nau'in bugun jini da cire ƙurar nauyi suna sanya foda da aka tattara don amfani da su sau biyu. Hayaniya da fitar da ƙura sun cika ka'idodin ƙasashen duniya. Ana iya amfani da shi a cikin ginin birni / birni.
05
Yanayin dumama mai sassauƙa
Mai haske / mai mai nauyi / mai ƙone gas na halitta ya dogara da zaɓin mai amfani.
06
SINOROADER Sassan
Batch Mix Kwalta Shuka (kafaffen nau'in) Abubuwan da aka gyara
01
Cold Agggregate Feeder
02
Pre-Separator
03
Mai isar da belt
04
Drum mai bushewa
05
Cire kura
06
Hot Aggregates Elevator
07
Allon Vibrating Rufe
08
Wuraren Ma'ajiya Mai zafi
09
Tankin Ma'ajiyar Bitumen
10
Tsarin Samar da Bitumen
11
Ma'ajiyar Filler Silo
12
Powder Elevator
13
Tsarin Aiki
14
Kwalta Mixer
15
Tsarin Gudanarwa
LAMBAR SINROADER.
Batch Mix Kwalta Tsirrai masu alaƙa
Sinoroader yana cikin Xuchang, birni mai tarihi da al'adu na ƙasa. Yana da masana'antun kayan aikin ginin hanya wanda ke haɗa R & D, samarwa, tallace-tallace, goyon bayan fasaha, sufuri na teku da ƙasa da sabis na tallace-tallace. Muna fitar da aƙalla saiti 30 na masana'antar hada kwalta da na'urorin gina tituna a kowace shekara, yanzu kayan aikinmu sun bazu zuwa ƙasashe sama da 60 a duniya.